Weidmuller DRI424024L 7760056329 Rofi
Stutt lýsing:
Weidmuller DRI424024L 7760056329 er D-SERIES DRI, Rofi, Fjöldi tengiliða: 2, CO tengiliður AgSnO, Málstýrispenna: 24 V DC, Samfelldur straumur: 5 A, Flatar tengingar (2,5 mm x 0,5 mm), Prófunarhnappur í boði: Nei.
  • Vöruupplýsingar
    Vörumerki
    Weidmuller D serían af rofum:
    Alhliða iðnaðarrofa með mikilli afköstum.
    D-SERIES rofar hafa verið þróaðir til alhliða notkunar í iðnaðarsjálfvirkni þar sem mikil afköst eru nauðsynleg. Þeir hafa marga nýstárlega virkni og eru fáanlegir í sérstaklega mörgum útfærslum og í fjölbreyttum hönnunum fyrir fjölbreyttustu notkunarsvið. Þökk sé ýmsum snertiefnum (AgNi og AgSnO o.fl.) henta D-SERIES vörur fyrir lágt, meðalstórt og hátt álag. Útfærslur með spóluspennu frá 5 V DC til 380 V AC gera kleift að nota með öllum hugsanlegum stýrispennum. Snjall raðtenging snertinga og innbyggður segull draga úr rofi snertinga fyrir álag allt að 220 V DC/10 A, sem lengir líftíma þeirra. Valfrjáls stöðu-LED ásamt prófunarhnappi tryggir þægilega þjónustu. D-SERIES rofar eru fáanlegir í DRI og DRM útgáfum með annað hvort tengjum fyrir PUSH IN tækni eða skrúfutengingu og hægt er að bæta við fjölbreyttum fylgihlutum. Þar á meðal eru merkingar og tengianleg verndarrásir með LED eða fríhjólandi díóðum.
    Stýrispennur frá 12 til 230 V
    Skiptistraumar frá 5 til 30 A
    1 til 4 skiptitengiliðir
    Útfærslur með innbyggðri LED-ljósi eða prófunarhnappi
    Sérsniðin fylgihlutir frá krosstengingum til merkja
    Almennar pöntunarupplýsingar
    Útgáfa D-SERIES DRI, Rofi, Fjöldi tengiliða: 2, CO tengiliður AgSnO, Málstýrispenna: 24 V DC, Samfelldur straumur: 5 A, Flatar tengingar (2,5 mm x 0,5 mm), Prófunarhnappur í boði: Nei
    Pöntunarnúmer 7760056329
    Tegund DRI424024L
    GTIN (EAN) 6944169740343
    Magn. 20 stk.
    Stærð og þyngd
    Dýpt 28 mm
    Dýpt (í tommur) 1,102 tommur
    Hæð 31 mm
    Hæð (í tommur) 1,22 tommur
    Breidd 13 mm